Tất cả sản phẩm
-
Hương vị Nước hoa
-
nước hoa nước hoa
-
Nước hoa Dầu thơm
-
Nước hoa nến
-
Nước hoa dầu gội
-
Nước hoa rửa cơ thể
-
Nước hoa chất tẩy rửa giặt
-
Nước hoa điều trị hương thơm
-
Các loại nước hoa pha trộn
-
Nước hoa xà phòng
-
Nước hoa làm tươi không khí
-
Hương vị đồ uống
-
Hương vị kẹo
-
Hương vị kem
-
Hương vị nướng
-
Chất mỡ kem đánh răng
Kewords [ flavour fragrance ] trận đấu 1778 các sản phẩm.
Hơn 13 năm kinh nghiệm làm dầu hoa hồng để làm xà phòng
| Tên sản phẩm: | Dầu hoa hồng để làm xà phòng |
|---|---|
| Brand name: | ZHENXIN |
| Nguồn gốc: | Cn |
Các nhà thiết kế nổi tiếng Body Fragrance Concentrated Perfume Oils Roll On Perfume Oil
| Kiểu: | Eau de Parfum |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Dầu nước hoa mộ |
| Sự thuần khiết: | 100% tinh khiết |
Mùi vani lớn Mùi kem Mùi cam tinh khiết Mùi cam tập trung Mùi dầu nho ngon Mùi trái cây Mùi thực phẩm Mùi cho kem
| Mùi: | Mùi đặc trưng |
|---|---|
| MOQ: | 2kg/mùi hương |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
Hương vị cà phê lâu dài cho làm kem Hương vị trái cây Hương vị dầu sốt Hương vị vanila Hương vị bánh Hương vị dâu tây
| Mùi: | Mùi đặc trưng |
|---|---|
| MOQ: | 2kg/mùi hương |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
Hương vị thực phẩm đào Hương vị trái cây Hương vị lỏng Cho thực phẩm và nướng bánh
| Tên sản phẩm: | Hương vị cô đặc dạng lỏng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Cửa hàng bánh mì |
| Mẫu: | Tự do cung cấp 15 mẫu, 10 ml mỗi mẫu |
Hương vị trái cây tươi ngọt Kiwi Hương vị nước trái cây Để nướng kem
| Tên sản phẩm: | Hương vị cô đặc dạng lỏng |
|---|---|
| Sử dụng: | hương vị thực phẩm |
| Tên khác: | Hương vị đậm đặc |
Thức uống sữa hương vị đồ uống bánh nướng kẹo hương vị đồ uống hương vị
| Tên sản phẩm: | Hương vị cô đặc dạng lỏng |
|---|---|
| Sử dụng: | Hương vị thực phẩm, hương vị sữa |
| Tên khác: | Hương vị sữa |
Dầu thơm lâu dài cho nến dầu thơm cho nến
| Tên sản phẩm: | Hương vị cô đặc dạng lỏng |
|---|---|
| Sử dụng: | Làm nến |
| Loại: | Hương & Hương tổng hợp |
Mùi hương nến tập trung hương hoa để làm nến
| Tên sản phẩm: | Hương vị cô đặc dạng lỏng |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | 100% tinh khiết |
| Tên khác: | Hương vị hoa để làm nến |
Dầu thơm màu tím lâu bền nến Dầu thiết yếu được sử dụng để làm nến
| Tên sản phẩm: | Hương vị cô đặc dạng lỏng |
|---|---|
| Sử dụng: | Làm nến |
| Tên khác: | Sản xuất dầu nến |

