Tất cả sản phẩm
-
Hương vị Nước hoa
-
nước hoa nước hoa
-
Nước hoa Dầu thơm
-
Nước hoa nến
-
Nước hoa dầu gội
-
Nước hoa rửa cơ thể
-
Nước hoa chất tẩy rửa giặt
-
Nước hoa điều trị hương thơm
-
Các loại nước hoa pha trộn
-
Nước hoa xà phòng
-
Nước hoa làm tươi không khí
-
Hương vị đồ uống
-
Hương vị kẹo
-
Hương vị kem
-
Hương vị nướng
-
Chất mỡ kem đánh răng
Kewords [ pure perfume fragrance oil ] trận đấu 665 các sản phẩm.
Thức ăn thơm ngon trái cây Biscottles Currant đen hương vị để sản xuất Bicuits ngọt
| Cấp: | Lớp thực phẩm |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Hương thực phẩm, Hương công nghiệp |
| Vẻ bề ngoài: | Nước hoa lỏng |
Hương vị kem trái cây Hương vị dứa để làm kem phổ biến
| Bán hàng: | trong vòng 7 ngày |
|---|---|
| MOQ: | 1kg/HƯƠNG |
| Sử dụng: | Làm kem |
Chất thơm tinh bột tinh bột tinh bột tinh bột để làm kem phổ biến
| Thêm tỷ lệ: | 1% |
|---|---|
| Độ tinh khiết: | 100% tinh khiết |
| Sự xuất hiện: | Chất lỏng màu vàng nhạt |
Không thể cưỡng lại Free Sample Chocolate Ice Cream hương vị để làm kem
| Chức năng: | Làm kem |
|---|---|
| Màu sắc: | vàng nhạt |
| MOQ: | 1kg/HƯƠNG |
Hương vị đồ uống phổ biến Hương vị trái cây đam mê Để làm đồ uống phổ biến
| Hàng hiệu: | ZHENXIN |
|---|---|
| Biểu mẫu: | Nước hoa cô đặc dạng lỏng |
| Thời gian sử dụng: | 1-3 năm |
Hương vị đồ uống tươi hương vị chuối để làm đồ uống trái cây
| Màu sắc: | hơi vàng |
|---|---|
| Chứng nhận: | MSDS COA IFRA |
| Mẫu: | Mẫu miễn phí được cung cấp |
Tùy chỉnh hương vị chanh hương vị chanh để sản xuất kẹo
| Mẫu: | Tự do cung cấp 15 mẫu, 10 ml mỗi mẫu |
|---|---|
| Lưu trữ: | Nơi tối khô mát |
| Độ tinh khiết: | 100% tinh khiết |
Chất lượng thực phẩm tươi hương vị dâu tây nước ép hương vị dâu tây để làm đồ uống
| Loại: | Hương & Hương tổng hợp |
|---|---|
| Màu sắc: | hơi vàng |
| Chứng nhận: | MSDS COA IFRA |
Hương vị đồ uống tinh khiết cao Nước ép hương vị mâm xôi để làm đồ uống
| Biểu mẫu: | Nước hoa cô đặc dạng lỏng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Đồ uống |
| Màu sắc: | hơi vàng |
Hương vị trái cây có thương hiệu Nước trái cây Hương vị trái cây để làm đồ uống
| Thiết bị: | Đồ uống |
|---|---|
| Thương hiệu: | ZHENXIN |
| Bán hàng: | trong vòng 7 ngày |

