-
Hương vị Nước hoa
-
nước hoa nước hoa
-
Nước hoa Dầu thơm
-
Nước hoa nến
-
Nước hoa dầu gội
-
Nước hoa rửa cơ thể
-
Nước hoa chất tẩy rửa giặt
-
Nước hoa điều trị hương thơm
-
Các loại nước hoa pha trộn
-
Nước hoa xà phòng
-
Nước hoa làm tươi không khí
-
Hương vị đồ uống
-
Hương vị kẹo
-
Hương vị kem
-
Hương vị nướng
-
Chất mỡ kem đánh răng
Hương vị cà phê lâu dài cho làm kem Hương vị trái cây Hương vị dầu sốt Hương vị vanila Hương vị bánh Hương vị dâu tây
| Nguồn gốc | Quảng Đông |
|---|---|
| Hàng hiệu | ZHENIXIN |
| Chứng nhận | ISO HALAL Etc |
| Số mô hình | ZHENXIN-lida |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 2kg |
| Giá bán | negotiate directly |
| chi tiết đóng gói | 10ML/2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Paypal, |
| Khả năng cung cấp | 20000 Kilôgam / Kilôgam mỗi tháng |
| Mùi | Mùi đặc trưng | MOQ | 2kg/mùi hương |
|---|---|---|---|
| Thời gian giao hàng | 7 ngày | Cấp | Cấp ISO |
| Kho | Nơi khô mát | đóng gói | Chai nhựa |
| Hạn sử dụng | 1-3 năm | từ | Dầu cô đặc chất lỏng |
| Kiểu | Hương vị tổng hợp & nước hoa | ||
| Làm nổi bật | Dầu có hương vị cà phê lâu dài,hương vị trái cây cho kem,hương vị bánh vani |
||
![]()
| Liều lượng | Khoảng 0,5-1% |
| Từ | Dầu cô đặc dạng lỏng |
| Đóng gói | 2kg / 5kg / 10kg / 25kg / 50kg / 200kg |
| Chứng nhận | ISO MSDS IFRA chất gây dị ứng COA HALAL |
|
Bảo quản |
Nơi khô ráo, thoáng mát |
| Màu sắc | Chất lỏng màu vàng nhạt |
![]()
Công ty TNHH Hương liệu & Nước hoa Quảng Châu Trấn Hân
Công ty chúng tôi là nhà sản xuất chuyên sản xuất khoảng 4000 loại hương liệu và 7000 loại nước hoa. Chúng tôi là công ty công nghệ cao có thể sản xuất các sản phẩm chất lượng cao tương đương với các sản phẩm của bốn công ty hương liệu & nước hoa hàng đầu quốc tế. Chúng tôi là số 1 về sao chép hương liệu & nước hoa tại Trung Quốc. Chúng tôi đã tạo ra hơn 1000 loại nước hoa nổi tiếng.
Giá rẻ. Hỗ trợ mua số lượng nhỏ và mua hỗn hợp. Chúng tôi cũng có đội ngũ hậu cần mạnh mẽ để hỗ trợ dropshipping, chúng tôi có thể vận chuyển đến bất kỳ quốc gia nào.
Chúng tôi có thể sản xuất tất cả các loại dầu hương liệu và nước hoa được sử dụng rộng rãi trong ngành mỹ phẩm và thực phẩm & đồ uống, ngành hóa chất, ngành dệt may và ngành máy móc, v.v.
![]()
Hiện chúng tôi có hơn 1000 đối tác, trải rộng khắp thế giới, miễn là dịch vụ chuyển phát nhanh có thể đến nơi, chúng tôi đều có thể hợp tác. Hiện tại. Chúng tôi cung cấp khoảng 10000 loại sản phẩm cho Trung Đông (20,00%), Châu Âu (20%), Bắc Mỹ (15,00%), Đông Nam Á (10,00%), Nam Á (10,00%), Châu Phi (15,00%), Thị trường nội địa (7,00%).
![]()
![]()
★ 5kg mỗi thùng (1*5kg) kích thước: 20*18*35cm, 0,013cbm
★ 10kg mỗi thùng (1*10kg hoặc 2*5kg) kích thước: 40*18*35cm, 0,025cbm
★ 25kg mỗi thùng (1*25kg) kích thước: 34*33*48cm, 0,054cbm)
★ 30kg mỗi thùng (6*5kg) kích thước: 45*40*35cm, 0,063cbm)
![]()

