-
Hương vị Nước hoa
-
nước hoa nước hoa
-
Nước hoa Dầu thơm
-
Nước hoa nến
-
Nước hoa dầu gội
-
Nước hoa rửa cơ thể
-
Nước hoa chất tẩy rửa giặt
-
Nước hoa điều trị hương thơm
-
Các loại nước hoa pha trộn
-
Nước hoa xà phòng
-
Nước hoa làm tươi không khí
-
Hương vị đồ uống
-
Hương vị kẹo
-
Hương vị kem
-
Hương vị nướng
-
Chất mỡ kem đánh răng
Hương liệu kem dưa lưới, hương thực phẩm, hương cam đậm đặc, hương dầu nho
| Nguồn gốc | Quảng Đông |
|---|---|
| Hàng hiệu | ZHENIXIN |
| Chứng nhận | ISO HALAL Etc |
| Số mô hình | ZHENXIN-lida |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 2kg |
| Giá bán | negotiate directly |
| chi tiết đóng gói | 10ML/2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Paypal, |
| Khả năng cung cấp | 20000 Kilôgam / Kilôgam mỗi tháng |
| từ | Dầu cô đặc chất lỏng | độ tinh khiết | 100% nguyên chất |
|---|---|---|---|
| MOQ | 2kg/mùi hương | Cấp | Cấp ISO |
| Kho | Nơi khô mát | đóng gói | Chai nhựa |
| Vật mẫu | Tự do cung cấp 15 mẫu, 10ml mỗi mẫu | Hạn sử dụng | 1-3 năm |
| Màu sắc | Vàng nhạt | ||
| Làm nổi bật | dầu hương kem dưa lưới,dầu hương cam đậm đặc,hương nho |
||
![]()
| Đánh bại | Khoảng 0,5-1% |
| Từ | Dầu tập trung lỏng |
| Bao bì | 2kg / 5kg / 10kg / 25kg / 50kg / 200kg |
| Chứng nhận | ISO MSDS IFRA chất gây dị ứng COA HALAL |
|
Lưu trữ |
Nơi lạnh khô |
| Màu sắc | Chất lỏng màu vàng nhạt |
![]()
Quảng Châu Zhenxin Flavours & Fragrances Co., Ltd.
Quảng Châu Zhenxin hương vị & nước hoa Co, Ltd tập trung vào hương vị & nước hoa sản xuất trong hơn 14 năm, Chúng tôi đã có ISO9001, ISO22000, và chứng nhận HALAL. Chúng tôi có thể cung cấp COA, MSDS, IFRA,và báo cáo dị ứng.
Các loại nước hoa được sử dụng rộng rãi trong nước hoa, nến, Shampoo, chất tẩy rửa, nước rửa cơ thể, bột rửa, xà phòng, chất làm mới không khí, hương thơm, thuốc thơm, chất khuếch tán, tinh dầu, xà phòng lỏng, sản phẩm chăm sóc da,Rửa tay, Các sản phẩm chăm sóc xe hơi, chất làm mềm, chất làm mát rắn vv
Các hương vị được sử dụng rộng rãi trong các sản phẩm sữa, đồ uống, kẹo, đồ ăn nhẹ, bánh quy, sữa, kem đá, thực phẩm nướng, đồ uống nhẹ, son môi, rửa chén, kem đánh răng v.v.
Chúng tôi có thể sản xuất tất cả các loại hương vị và dầu thơm được sử dụng rộng rãi trong mỹ phẩm và ngành công nghiệp thực phẩm và đồ uống, ngành công nghiệp hóa học, ngành công nghiệp dệt may, và ngành công nghiệp máy móc, vv
Dành cho kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và dịch vụ khách hàng chu đáo, nhân viên có kinh nghiệm của chúng tôi luôn sẵn sàng thảo luận về yêu cầu của bạn và đảm bảo sự hài lòng của khách hàng.Bán tốt ở tất cả các thành phố và tỉnh xung quanh Trung Quốc, các sản phẩm của chúng tôi cũng được xuất khẩu sang khách hàng ở các quốc gia và khu vực như Mỹ, Nga, Hàn Quốc, Đông Nam Á, Châu Phi.
![]()
Bây giờ chúng tôi có 1000+ đối tác, bao gồm toàn thế giới, miễn là giao hàng nhanh có thể đạt đến nơi, chúng tôi có thể hợp tác.Châu Âu (20%), Bắc Mỹ (15.00%), Đông Nam Á (10.00%), Nam Á (10.00%), Châu Phi (15.00%), Thị trường nội địa (7.00%).
![]()
![]()
★ 5kg mỗi thùng hộp 1*5kg kích thước: 20*18*35cm0.013cbm
★ 10kg mỗi hộp carton (1*10kg hoặc 2*5kg) kích thước:40*18*35cm,0.025cbm
★ 25kg mỗi thùng carton ((1*25kg) kích thước:34*33*48cm,0.054cbm)
★ 30kg mỗi hộp (6*5kg)kích thước:45*40*35cm,0.063cbm)
![]()

