-
Hương vị Nước hoa
-
nước hoa nước hoa
-
Nước hoa Dầu thơm
-
Nước hoa nến
-
Nước hoa dầu gội
-
Nước hoa rửa cơ thể
-
Nước hoa chất tẩy rửa giặt
-
Nước hoa điều trị hương thơm
-
Các loại nước hoa pha trộn
-
Nước hoa xà phòng
-
Nước hoa làm tươi không khí
-
Hương vị đồ uống
-
Hương vị kẹo
-
Hương vị kem
-
Hương vị nướng
-
Chất mỡ kem đánh răng
Hương việt quất tươi, Kem việt quất đậm đà, Hương thơm và mùi hương lâu phai, Hương dâu, Hương cam, Hương sữa chua, Dầu hương liệu
| Nguồn gốc | Quảng Đông |
|---|---|
| Hàng hiệu | ZHENIXIN |
| Chứng nhận | ISO HALAL Etc |
| Số mô hình | ZHENXIN-lida |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 2kg |
| Giá bán | negotiate directly |
| chi tiết đóng gói | 10ML/2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Paypal, |
| Khả năng cung cấp | 20000 Kilôgam / Kilôgam mỗi tháng |
| từ | Dầu cô đặc chất lỏng | độ tinh khiết | 100% nguyên chất |
|---|---|---|---|
| MOQ | 2kg/mùi hương | Cấp | Cấp ISO |
| Kho | Nơi khô mát | đóng gói | Chai nhựa |
| Vật mẫu | Tự do cung cấp 15 mẫu, 10ml mỗi mẫu | Hạn sử dụng | 1-3 năm |
| Màu sắc | Vàng nhạt | ||
| Làm nổi bật | Dầu hương việt quất,Dầu hương dâu lâu phai,Hương sữa chua cam |
||
![]()
| Liều lượng | Khoảng 0,5-1% |
| Từ | Dầu cô đặc dạng lỏng |
| Đóng gói | 2kg / 5kg / 10kg / 25kg / 50kg / 200kg |
| Chứng nhận | ISO MSDS IFRA chất gây dị ứng COA HALAL |
|
Bảo quản |
Nơi khô ráo, thoáng mát |
| Màu sắc | Chất lỏng màu vàng nhạt |
![]()
Công ty TNHH Hương liệu & Nước hoa Quảng Châu Trấn Hân
Công ty TNHH Hương liệu & Nước hoa Quảng Châu Trấn Hân tập trung vào sản xuất hương liệu & nước hoa trong hơn 14 năm, Chúng tôi đã đạt chứng nhận ISO9001, ISO22000 và HALAL. Chúng tôi có thể cung cấp COA, MSDS, IFRA và báo cáo chất gây dị ứng.
Các loại nước hoa được sử dụng rộng rãi trong Nước hoa, Nến, Dầu gội, Nước giặt, Sữa tắm, Bột giặt, Xà phòng, Nước làm thơm phòng, Nhang, Liệu pháp hương thơm, Máy khuếch tán, Tinh dầu, Xà phòng lỏng, Sản phẩm chăm sóc da, Rửa tay, Sản phẩm chăm sóc xe hơi, Chất làm mềm vải, Chất làm thơm dạng rắn, v.v.
Các loại hương liệu được sử dụng rộng rãi trong các sản phẩm từ sữa, Đồ uống, Kẹo, Đồ ăn nhẹ, Bánh quy, Sữa, Kem, Thực phẩm nướng, Nước ngọt, Son môi, Nước rửa chén, Kem đánh răng, v.v.
Chúng tôi có thể sản xuất tất cả các loại dầu hương liệu và nước hoa được sử dụng rộng rãi trong ngành mỹ phẩm và thực phẩm & đồ uống, ngành hóa chất, ngành dệt may và ngành máy móc, v.v.
Tận tâm với kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt và dịch vụ khách hàng chu đáo, đội ngũ nhân viên giàu kinh nghiệm của chúng tôi luôn sẵn sàng thảo luận về các yêu cầu của bạn và đảm bảo sự hài lòng hoàn toàn của khách hàng. Bán chạy tại tất cả các thành phố và tỉnh trên khắp Trung Quốc, sản phẩm của chúng tôi cũng được xuất khẩu sang khách hàng tại các quốc gia và khu vực như Hoa Kỳ, Nga, Hàn Quốc, Đông Nam Á, Châu Phi.
![]()
Hiện chúng tôi có hơn 1000 đối tác, phủ sóng toàn cầu, miễn là dịch vụ chuyển phát nhanh có thể đến nơi, chúng tôi đều có thể hợp tác. Hiện tại. Chúng tôi cung cấp khoảng 10000 loại sản phẩm cho Trung Đông (20,00%), Châu Âu (20%), Bắc Mỹ (15,00%), Đông Nam Á (10,00%), Nam Á (10,00%), Châu Phi (15,00%), Thị trường nội địa (7,00%).
![]()
![]()
★ 5kg mỗi thùng (1*5kg) kích thước: 20*18*35cm, 0,013cbm
★ 10kg mỗi thùng (1*10kg hoặc 2*5kg) kích thước: 40*18*35cm, 0,025cbm
★ 25kg mỗi thùng (1*25kg) kích thước: 34*33*48cm, 0,054cbm)
★ 30kg mỗi thùng (6*5kg) kích thước: 45*40*35cm, 0,063cbm)
![]()

