-
Hương vị Nước hoa
-
nước hoa nước hoa
-
Nước hoa Dầu thơm
-
Nước hoa nến
-
Nước hoa dầu gội
-
Nước hoa rửa cơ thể
-
Nước hoa chất tẩy rửa giặt
-
Nước hoa điều trị hương thơm
-
Các loại nước hoa pha trộn
-
Nước hoa xà phòng
-
Nước hoa làm tươi không khí
-
Hương vị đồ uống
-
Hương vị kẹo
-
Hương vị kem
-
Hương vị nướng
-
Chất mỡ kem đánh răng
Hương thơm chất tẩy rửa lỏng lâu dài cho chất tẩy rửa dầu hoa thơm tươi cho phòng phun nước tẩy rửa hương thơm cho quần áo
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | ZHENXIN |
| Chứng nhận | ISO HALAL Etc |
| Số mô hình | ZHENXIN-lida |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1kg/mùi hương |
| Giá bán | USD $10/KG-$20/KG |
| chi tiết đóng gói | 10ML/2kg/5kg/10kg/25kg/50kg/200kg |
| Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây, Paypal |
| Khả năng cung cấp | 20000 Kilôgam / Kilôgam mỗi tháng |
| Tên sản phẩm | Dầu thơm làm bột giặt, bột giặt | Kiểu | Hương vị tổng hợp & nước hoa |
|---|---|---|---|
| từ | Dầu cô đặc chất lỏng | Cấp | Cấp ISO |
| MOQ | 2kg/mùi hương | đóng gói | Chai nhựa |
| Hương thơm | Hoa quả | Vật mẫu | Hỗ trợ mẫu miễn phí |
| Kho | Nơi khô mát | Thời gian giao hàng | 7 ngày |
| Làm nổi bật | mùi hương chất tẩy rửa lỏng lâu dài,Dầu hoa thơm tươi để làm chất tẩy rửa,Nước hoa chất tẩy rửa cho quần áo |
||
| Thông số sản phẩm |
Dầu thơm dạng lỏng lưu hương lâu cho nước giặt, hương hoa tươi cho bình xịt phòng, hương cho quần áo
![]()
|
Tên sản phẩm
|
Dầu thơm làm bột giặt & nước giặt |
| Loại | Hương liệu & Tinh dầu tổng hợp |
| Chứng nhận | MSDS COA IFRA Vv |
| Thời hạn sử dụng | 3 Năm |
| Đóng gói | 2kg / 5kg / 25kg / 50kg / 100kg / 200kg... |
| Liều lượng | 0.5%-1% |
![]()
| Ứng dụng sản phẩm |
![]()
![]()
| Về chúng tôi |
![]()
![]()
Công ty TNHH Hương liệu & Tinh dầu Quảng Châu Chấn Hân được thành lập vào năm 2010. Chuyên nghiên cứu, phát triển và sản xuất hương liệu & tinh dầu. Chúng tôi đặt tại Khu vực Hải quan Quảng Châu, Trung Quốc.
Các loại hương liệu được sử dụng rộng rãi trong Nước hoa, Nến, Dầu gội, Nước giặt, Sữa tắm, Bột giặt, Xà phòng, Chất làm thơm phòng, Nhang, Liệu pháp hương thơm, Máy khuếch tán, Tinh dầu, Xà phòng lỏng, Sản phẩm chăm sóc da, Nước rửa tay, Sản phẩm chăm sóc xe hơi, Chất làm mềm vải, Chất làm thơm dạng rắn, v.v.
Các loại hương liệu được sử dụng rộng rãi trong các sản phẩm từ sữa, Đồ uống, Kẹo, Đồ ăn nhẹ, Bánh quy, Sữa, Kem, Thực phẩm nướng, Nước ngọt, Son môi, Nước rửa chén, Kem đánh răng, v.v.
Giá cả phải chăng. Hỗ trợ mua số lượng nhỏ và mua hỗn hợp. Chúng tôi cũng có đội ngũ hậu cần mạnh mẽ để hỗ trợ dropshipping, chúng tôi có thể vận chuyển đến bất kỳ quốc gia nào.
Chúng tôi có thể sản xuất tất cả các loại dầu hương liệu và tinh dầu được sử dụng rộng rãi trong ngành mỹ phẩm và thực phẩm & đồ uống, ngành hóa chất, ngành dệt may và ngành máy móc, v.v.
| Chứng nhận |
![]()
![]()
![]()
| Đóng gói sản phẩm |
![]()
![]()
![]()
| Phản hồi của khách hàng |
![]()

