Tất cả sản phẩm
-
Hương vị Nước hoa
-
nước hoa nước hoa
-
Nước hoa Dầu thơm
-
Nước hoa nến
-
Nước hoa dầu gội
-
Nước hoa rửa cơ thể
-
Nước hoa chất tẩy rửa giặt
-
Nước hoa điều trị hương thơm
-
Các loại nước hoa pha trộn
-
Nước hoa xà phòng
-
Nước hoa làm tươi không khí
-
Hương vị đồ uống
-
Hương vị kẹo
-
Hương vị kem
-
Hương vị nướng
-
Chất mỡ kem đánh răng
Hương vị thực phẩm Hương vị rượu vang Hương vị dầu nho Rượu vang Hương vị thực phẩm
| Tên sản phẩm: | Hương vị lỏng tập trung |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hương vị hàng ngày, Hương vị thực phẩm, Hương vị rượu vang |
| Tên khác: | Hương vị rượu vang |
Khối hợp trái cây hương vị cấp thực phẩm hương thơm cho nướng & làm bánh quy
| Tên sản phẩm: | Hương vị lỏng tập trung |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hương Vị Hàng Ngày, Hương Vị Thực Phẩm |
| Tên khác: | Dầu hương vị thực phẩm lỏng |
Hương vị vanilla Hương vị kem Hương vị nho tinh khiết mịn dầu Hương vị trái nho tốt Hương vị trái cây Hương vị trái cây Hương vị trái cây cho đồ uống
| Kiểu: | Hương vị tổng hợp & nước hoa |
|---|---|
| Brand name: | ZHENXIN |
| Màu sắc: | Vàng nhạt |
Hương vị dâu tây Hương vị kem Hương vị thực phẩm Hương vị sô cô la nồng độ cao Hương vị dầu nho tốt Hương vị trái cây
| Kiểu: | Hương vị tổng hợp & nước hoa |
|---|---|
| Brand name: | ZHENXIN |
| Màu sắc: | Vàng nhạt |
Hương vị sô cô la Hương vị kem Hương vị sữa tinh khiết nồng độ Hương vị dầu nho ngon Hương vị trái cây Hương vị dầu thực phẩm Hương vị kem
| Kiểu: | Hương vị tổng hợp & nước hoa |
|---|---|
| Brand name: | ZHENXIN |
| Màu sắc: | Vàng nhạt |
Hương dâu thơm lâu để làm kem Hương trái cây Dầu hương liệu số lượng lớn Hương sữa Hương bánh Hương chuối
| Kiểu: | Hương vị tổng hợp & nước hoa |
|---|---|
| Brand name: | ZHENXIN |
| Màu sắc: | Vàng nhạt |
Hương việt quất tươi, Kem việt quất đậm đà, Hương thơm và mùi hương lâu phai, Hương dâu, Hương cam, Hương sữa chua, Dầu hương liệu
| từ: | Dầu cô đặc chất lỏng |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 100% nguyên chất |
| MOQ: | 2kg/mùi hương |
Hương liệu kem dưa lưới, hương thực phẩm, hương cam đậm đặc, hương dầu nho
| từ: | Dầu cô đặc chất lỏng |
|---|---|
| độ tinh khiết: | 100% nguyên chất |
| MOQ: | 2kg/mùi hương |
Hương Sữa Thơm Lâu Hương và Mùi Dâu Cam Hương Sữa Chua Hương Sữa Hương Dầu Vị Sữa Cho Kem
| Mùi: | Mùi đặc trưng |
|---|---|
| MOQ: | 2kg/mùi hương |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |
Hương vị cà phê lâu dài cho làm kem Hương vị trái cây Hương vị dầu sốt Hương vị vanila Hương vị bánh Hương vị dâu tây
| Mùi: | Mùi đặc trưng |
|---|---|
| MOQ: | 2kg/mùi hương |
| Thời gian giao hàng: | 7 ngày |

